|
|
• Đổi mới thiết thực, hiệu quả công tác Mặt trận
|
|
Sau 03 năm triển thực hiện Kết luận số 01-KL/TW ngày 18/5/2021 của Bộ Chính trị về đẩy mạnh học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh, MTTQ Việt Nam tỉnh Quảng Nam có những bước chuyển...
|
|
• Thương người như thể thương thân !
|
|
Từ năm 2016 đến nay, anh Nguyễn Văn Chương (Thị trấn Tân Bình, huyện Hiệp Đức) kêu gọi các cá nhân, tổ chức thiện nguyện giúp đỡ nhiều trường hợp khó khăn với số tiền hơn 3 tỷ đồng.
|
|
• Chi hội trưởng Phụ nữ năng động, nhiệt tình!
|
|
Nhiều năm qua, việc học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh trên địa bàn xã Quế Hiệp (Quế Sơn) đã được triển khai sâu rộng, nhận được sự quan tâm, hưởng ứng nhiệt tình, đông đảo của...
|
|
• Anh Tài Mặt trận
|
|
Là Ủy viên Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam xã Cẩm Kim, TP. Hội An, Trưởng Ban công tác Mặt trận thôn Phước Trung, nhiều năm qua, ông Lê Trung Tài luôn là cầu nối gắn kết bà con Nhân dân với các phong...
|
|
|
|
• Gương cán bộ Mặt trận trách nhiệm, gương mẫu!
|
|
Sự nhiệt tình, năng nổ, trách nhiệm của ông Đỗ Sơn Hà-Trưởng ban CTMT thôn An Chánh, xã Đại Tân, huyện Đại Lộc là một trong những điển hình cán bộ Mặt trận cơ sở triển khai thực hiện nhiệm vụ Mặt trận...
|
|
|